รอง เอ็มโปลี 0.75 | รอง เชลซี 1 | ต่อ ไลป์ซิก 1.25 | ต่อ ล็องส์ 1.25 | รอง กาดิซ 1.25 |
ต่อ โคโลญจน์ 1.25 | วาง อูดิเนเซ่ เสมอ | ต่อ อาร์เซน่อล 1.5 | ต่อ โวล์ฟสบวร์ก 0.75 | รอง ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 |
ต่อ บราก้า 1.5 | ต่อ เซาแธมป์ตัน 1.5 | รอง น็องต์ ปป. | รอง ลาส พัลมาส 0.75 | ต่อ เลสเตอร์ ซิตี้ 1 |
รอผล | รอผล | รอผล | รอผล | รอผล |
-
รอง เอ็มโปลี 0.75 รอผล
-
รอง เชลซี 1 รอผล
-
ต่อ ไลป์ซิก 1.25 รอผล
-
ต่อ ล็องส์ 1.25 รอผล
-
รอง กาดิซ 1.25 รอผล
-
W = ได้เต็ม, w = ได้ครึ่ง, D = เสมอ L = เสียเต็ม, l = เสียครึ่ง, P = เลื่อน
วูล์ฟแฮมป์ตัน VS อาร์เซน่อล |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ VS กลัดบัค |
เคย์เซริสปอร์ VS แทร็บซอนสปอร์ |
สูง 2.75 | สูง 3 | สูง 2.75 |
รอผล | รอผล | รอผล |
แมนฯ ซิตี้ VS เชลซี |
เซลต้า บีโก้ VS ลาส พัลมาส |
โมไรเรนเซ่ VS กิล วิเซนเต้ |
ต่ำ 2.75 | ต่ำ 2.25 | ต่ำ 2.5 |
รอผล | รอผล | รอผล |
บาเลนเซีย - เรอัล เบติส 1X2 เต็มเวลา | เสมอ |
เอซี มิลาน - อินเตอร์ มิลาน สกอร์ตรง | สกอร์ที่ถูกต้อง 4-4 |
เวโรนา - อูดิเนเซ่ สกอร์ตรง | สกอร์ที่ถูกต้อง 3-3 |
ลูตัน ทาวน์ - เบรนท์ฟอร์ด 1X2 เต็มเวลา | เบรนท์ฟอร์ด |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด - เบิร์นลี่ย์ 1X2 เต็มเวลา | เบิร์นลี่ย์ |
วูล์ฟแฮมป์ตัน - อาร์เซน่อล 1X2 เต็มเวลา | วูล์ฟแฮมป์ตัน |
โชนัน เบลมาเร่ - วิสเซล โกเบ แฮนดิแคพ เต็มเวลา | วิสเซล โกเบ ต่อ 0.5 |
สากัน โตสู - คาชิม่า แอนท์เลอร์ส แฮนดิแคพ เต็มเวลา | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส ต่อ 0.5 |
คอนซาโดล ซัปโปโร - ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า แฮนดิแคพ เต็มเวลา | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ต่อ 0.5 |
-
  ฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ
-
  ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
-
  ฟุตบอล บุนเดสลีก้า เยอรมนี
-
  ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
-
  ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา
-
  ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
-
  ฟุตบอล ปรีเมร่า ลีก้า โปรตุเกส
-
  ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก ตุรกี
-
  ฟุตบอล เฟิร์สต์ ดิวิชั่น เอ เบลเยี่ยม
-
  ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
-
  ฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ
-
  ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
-
  ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา
-
  ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
-
  ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
-
  ฟุตบอล ดัตช์ คัพ
-
  ฟุตบอล ปรีเมร่า ลีก้า โปรตุเกส
-
  ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก ตุรกี
# | ชื่อทีม | เล่น | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | รวม | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |  แมนฯ ซิตี้ | 32 | 22 | 7 | 3 | +44 | 73 | ||
2 |  อาร์เซนอล | 32 | 22 | 5 | 5 | +49 | 71 | ||
3 |  ลิเวอร์พูล | 32 | 21 | 8 | 3 | +41 | 71 | ||
4 |  แอสตัน วิลล่า | 33 | 19 | 6 | 8 | +19 | 63 | ||
5 |  สเปอร์ส | 32 | 18 | 6 | 8 | +16 | 60 | ||
6 |  นิวคาสเซิ่ล | 32 | 15 | 5 | 12 | +17 | 50 | ||
7 |  แมนฯ ยูฯ | 32 | 15 | 5 | 12 | -1 | 50 | ||
8 |  เวสต์แฮม | 33 | 13 | 9 | 11 | -6 | 48 | ||
9 |  เชลซี | 31 | 13 | 8 | 10 | +9 | 47 | ||
10 |  ไบรท์ตัน | 32 | 11 | 11 | 10 | +2 | 44 | ||
อัพเดตล่าสุด : 19 Apr 2024 | ตารางคะแนนพรีเมียร์ลีกทั้งหมด |
# | ชื่อทีม | เล่น | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | รวม | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |  เรอัล มาดริด | 31 | 24 | 6 | 1 | +47 | 78 | ||
2 |  บาร์เซโลนา | 31 | 21 | 7 | 3 | +28 | 70 | ||
3 |  คิโรน่า | 31 | 20 | 5 | 6 | +24 | 65 | ||
4 |  แอตฯ มาดริด | 31 | 19 | 4 | 8 | +23 | 61 | ||
5 |  แอธฯ บิลเบา | 31 | 16 | 9 | 6 | +22 | 57 | ||
6 |  โซเซียดาด | 31 | 13 | 11 | 7 | +12 | 50 | ||
7 |  บาเลนเซีย | 31 | 13 | 8 | 10 | +2 | 47 | ||
8 |  เบติส | 31 | 11 | 12 | 8 | +1 | 45 | ||
9 |  บียาร์เรอัล | 31 | 10 | 9 | 12 | -5 | 39 | ||
10 |  เกตาเฟ่ | 31 | 9 | 12 | 10 | -6 | 39 | ||
อัพเดตล่าสุด : 19 Apr 2024 | ตารางคะแนนลาลีกาทั้งหมด |
# | ชื่อทีม | เล่น | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | รวม | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |  อินเตอร์ | 32 | 26 | 5 | 1 | +60 | 83 | ||
2 |  เอซี มิลาน | 32 | 21 | 6 | 5 | +26 | 69 | ||
3 |  ยูเวนตุส | 32 | 18 | 9 | 5 | +21 | 63 | ||
4 |  โบโลญญ่า | 32 | 16 | 11 | 5 | +20 | 59 | ||
5 |  โรม่า | 32 | 16 | 8 | 8 | +21 | 56 | ||
6 |  อตาลันต้า | 31 | 15 | 6 | 10 | +21 | 51 | ||
7 |  นาโปลี | 32 | 13 | 10 | 9 | +10 | 49 | ||
8 |  ลาซิโอ | 32 | 15 | 4 | 13 | +6 | 49 | ||
9 |  โตริโน่ | 32 | 11 | 12 | 9 | +2 | 45 | ||
10 |  ฟิออฯ | 31 | 12 | 8 | 11 | +7 | 44 | ||
อัพเดตล่าสุด : 19 Apr 2024 | ตารางคะแนนกัลโช่เซเรียอาทั้งหมด |
# | ชื่อทีม | เล่น | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | รวม | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |  เลเวอร์คูเซ่น | 29 | 25 | 4 | 0 | +55 | 79 | ||
2 |  บาเยิร์น | 29 | 20 | 3 | 6 | +46 | 63 | ||
3 |  สตุ๊ตการ์ท | 29 | 20 | 3 | 6 | +33 | 63 | ||
4 |  ไลป์ซิก | 29 | 17 | 5 | 7 | +34 | 56 | ||
5 |  ดอร์ทมุนด์ | 29 | 16 | 8 | 5 | +23 | 56 | ||
6 |  แฟร้งค์เฟิร์ต | 29 | 10 | 12 | 7 | +4 | 42 | ||
7 |  เอาก์สบวร์ก | 29 | 10 | 9 | 10 | +1 | 39 | ||
8 |  ไฟร์บวร์ก | 29 | 11 | 6 | 12 | -11 | 39 | ||
9 |  ฮอฟเฟ่นไฮม์ | 29 | 10 | 6 | 13 | -8 | 36 | ||
10 |  ไฮเดนไฮม์ | 29 | 8 | 10 | 11 | -8 | 34 | ||
อัพเดตล่าสุด : 19 Apr 2024 | ตารางคะแนนบุนเดสลีกาทั้งหมด |
# | ชื่อทีม | เล่น | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | รวม | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 |  เปแอสเช | 28 | 18 | 9 | 1 | +41 | 63 | ||
2 |  แบรสต์ | 29 | 15 | 8 | 6 | +17 | 53 | ||
3 |  โมนาโก | 28 | 15 | 7 | 6 | +15 | 52 | ||
4 |  ลีลล์ | 28 | 13 | 10 | 5 | +17 | 49 | ||
5 |  นีซ | 28 | 12 | 8 | 8 | +6 | 44 | ||
6 |  ล็องส์ | 29 | 12 | 7 | 10 | +6 | 43 | ||
7 |  ลียง | 29 | 12 | 5 | 12 | -7 | 41 | ||
8 |  แร็งส์ | 29 | 11 | 7 | 11 | -3 | 40 | ||
9 |  มาร์กเซย | 28 | 10 | 9 | 9 | +8 | 39 | ||
10 |  แรนส์ | 29 | 10 | 9 | 10 | +5 | 39 | ||
อัพเดตล่าสุด : 19 Apr 2024 | ตารางคะแนนลีกเอิงทั้งหมด |
# | ชื่อทีม | เล่น | ชนะ | เสมอ | แพ้ | +/- | รวม | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 24 | 15 | 8 | 1 | +28 | 53 | ||
2 | แบงค็อก ยูไนเต็ด | 24 | 14 | 8 | 2 | +28 | 50 | ||
3 | การท่าเรือ เอฟซี | 24 | 13 | 7 | 4 | +26 | 46 | ||
4 | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด | 24 | 11 | 8 | 5 | +17 | 41 | ||
5 | เมืองทอง ยูไนเต็ด | 24 | 11 | 4 | 9 | +7 | 37 | ||
6 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 24 | 10 | 5 | 9 | +7 | 35 | ||
7 | ลำพูน วอริเออร์ | 24 | 8 | 7 | 9 | 0 | 31 | ||
8 | นครปฐม ยูไนเต็ด | 24 | 7 | 8 | 9 | -6 | 29 | ||
9 | สุโขทัย เอฟซี | 24 | 8 | 5 | 11 | -13 | 29 | ||
10 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 24 | 6 | 9 | 9 | -12 | 27 | ||
อัพเดตล่าสุด : 19 Apr 2024 | ตารางคะแนนไทยลีกทั้งหมด |
ไทย ลีก คัพ วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
---|---|---|---|---|---|
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
18.00 | บีจี ปทุม ยูไนเต็ด | ชลบุรี | Live! | ||
18.30 | โปลิศ เทโร | อุทัยธานี | Live! | ||
19.00 | ขอนแก่น | ตราด | Live! | ||
20.00 | ราชบุรี | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | Live! | ||
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
21.00 | ลูตัน ทาวน์ | เบรนท์ฟอร์ด | Live! | ||
21.00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | เบิร์นลีย์ | Live! | ||
01.30 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | อาร์เซนอล | Live! | ||
ฝรั่งเศส ลีกเอิง วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
22.00 | น็องต์ | แรนส์ | Live! | ||
02.00 | ล็องส์ | แกลร์กมงต์ ฟุต | Live! | ||
เยอรมนี บุนเดสลีกา วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
20.30 | โวล์ฟบวร์ก | โบคุ่ม | Live! | ||
20.30 | โคโลญจน์ | ดาร์มสตัดต์ 98 | Live! | ||
20.30 | ฮอฟเฟนไฮม์ | โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบลัค | Live! | ||
20.30 | เอฟซี ไฮน์เดนเฮลม์ | ไลป์ซิก | Live! | ||
23.30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | บาเยิร์น มิวนิค | Live! | ||
อิตาลี เซเรีย อา วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
23.00 | เอ็มโปลี | นาโปลี | Live! | ||
01.45 | เฮลลาส เวโรนา | อูดิเนเซ่ | Live! | ||
สเปน ลา ลีกา วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
19.00 | เซลต้า บีโก้ | ลาส พัลมาส | Live! | ||
21.15 | ราโย บาเยกาโน่ | โอซาซูน่า | Live! | ||
23.30 | บาเลนเซีย | เรอัล เบติส | Live! | ||
02.00 | คิโรน่า | คาดิซ | Live! | ||
อังกฤษ เอฟ เอ คัพ วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
23.15 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | เชลซี | Live! | ||
อังกฤษ แชมป์เปี้ยนชิพ วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
18.30 | เลสเตอร์ ซิตี้ | เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน | Live! | ||
21.00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ | เซาแธมป์ตัน | Live! | ||
21.00 | ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์ | สวอนซี ซิตี้ | Live! | ||
21.00 | นอริช ซิตี้ | บริสตอล ซิตี้ | Live! | ||
21.00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | Live! | ||
21.00 | สโต๊ค ซิตี้ | พลีมัธ อาร์ไกล์ | Live! | ||
21.00 | ซันเดอร์แลนด์ | มิลล์วอลล์ | Live! | ||
21.00 | วัตฟอร์ด | ฮัลล์ ซิตี้ | Live! | ||
23.15 | ควีนส์พาร์ค เรนเจอร์ส | เปรสตัน นอร์ธ เอนด์ | Live! | ||
ฝรั่งเศส ลีกเดอ วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
20.00 | รอชเดล | โอแซร์ | Live! | ||
00.00 | อาเมียงส์ | ยูเอสแอล ดันเคิร์ก | Live! | ||
00.00 | อฌักซิโอ้ | ก็อง | Live! | ||
00.00 | อานซี่ | เกรอน็อยส์ ฟุต 38 | Live! | ||
00.00 | ปัว | ลาวัล | Live! | ||
00.00 | อองเช่ | ทรัวส์ | Live! | ||
00.00 | แซงต์ เอเตียง | บอร์กโดซ์ | Live! | ||
00.00 | แก็งก็อง | บาสเตีย | Live! | ||
00.00 | ปารีส เอฟซี | วาเลนเซียนเนส | Live! | ||
00.00 | คงคาร์โน | คิววิลี-รูเอน เมโทรโพล | Live! | ||
เยอรมนี บุนเดสลีกา 2 วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
18.00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | Live! | ||
18.00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | Live! | ||
18.00 | วีเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวค์ | Live! | ||
01.30 | ฮัมบูร์ก เอสวี | โฮลสไตน์ คีล | Live! | ||
อิตาลี เซเรีย บี วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
19.00 | อัสโคลี่ | โมเดนา | Live! | ||
19.00 | บารี 1908 | ปิซ่า | Live! | ||
19.00 | Feralpisalo | โคโม | Live! | ||
19.00 | เบรสชา | แตร์นานา | Live! | ||
21.15 | คาตานซาโร | เครโมเนเซ่ | Live! | ||
21.15 | เลกโก | เวเนเซีย | Live! | ||
21.15 | สเปเซีย | ซามพ์โดเรีย | Live! | ||
21.15 | เอฟซี ซุดติโรล | ซิตตาเดลล่า | Live! | ||
สเปน ลา ลีกา 2 วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
19.00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | เรอัล บายาโดลิด | Live! | ||
21.15 | บียาร์เรอัล บี | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | Live! | ||
21.15 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | เลบานเต้ | Live! | ||
23.30 | เอลเช่ | สปอร์ติ้ง กิฆอน | Live! | ||
02.00 | ฮูเอสก้า | เรอัล ซาราโกซา | Live! | ||
ญี่ปุ่น เจ ลีก 1 วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
12.00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | Live! | ||
12.00 | เกียวโต แซงก้า | อัลบิเร็กซ์ นิกาตะ | Live! | ||
12.00 | สากัน โตสู | คาชิมะ แอนต์เลอส์ | Live! | ||
13.00 | โซนัน เบลมาเร่ | วิสเซล โกเบ | Live! | ||
13.00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | จูบิโล อิวาตะ | Live! | ||
14.00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | กัมบะ โอซาก้า | Live! | ||
14.00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | โตเกียว เวอร์ดี้ | Live! | ||
ญี่ปุ่น เจ ลีก 2 วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
12.00 | มอนเตดิโอ ยามางาตะ | เอฮิเมะ เอฟซี | Live! | ||
12.00 | เวนโฟเรท โกฟู | เธสปา คูซัทสึ กันมา | Live! | ||
12.00 | ชิมิสุ เอส พัลส์ | เวเกลต้า เซนได | Live! | ||
12.00 | Fujieda | โตกุชิม่า โวร์ติส | Live! | ||
12.00 | ฟาเจียโน โอคายามา | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | Live! | ||
เกาหลี เค ลีก 1 วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
12.00 | ซูวอน เอฟซี | เจจู ยูไนเต็ด | Live! | ||
14.30 | โพแฮง สตีลเลอร์ | Gimcheon | Live! | ||
14.30 | เอฟซี โซล | ชุนบุค ฮุนได มอร์เตอร์ | Live! | ||
เกาหลี เค ลีก 2 วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
12.00 | บูชอน เอฟซี 1995 | ปูซาน ไอพาร์ค | Live! | ||
14.30 | ซองนัม เอฟซี | Chungbuk | Live! | ||
ออสเตรเลีย เอ ลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
12.30 | เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส | เมลเบิร์น ซิตี้ | Live! | ||
14.30 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | บริสเเบน โรว์ | Live! | ||
16.45 | แมคอาร์เธอร์ | ซิดนี่ย์ เอฟซี | Live! | ||
เนเธอร์แลนด์ เอร์สเตอดีวีซี วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
21.30 | เอดีโอ เดนฮาก | เอฟซี อินด์โฮเวน | Live! | ||
23.45 | เอ็มวีวี มาสทริสซ์ | วิลเล่ม ทเว | Live! | ||
02.00 | โกรนิงเก้น | คัมบูร์ | Live! | ||
สกอตแลนด์ เอฟ เอ คัพ วันเสาร์ที่ 20 เมษษยน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
18.30 | เซลติก | อเบอร์ดีน | Live! | ||
สกอตแลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
21.00 | อาร์บรอท | กรีน็อค มอร์ตัน | Live! | ||
21.00 | ดันดี ยูไนเต็ด | อายร์ ยูไนเต็ด | Live! | ||
21.00 | ดันเฟริม์ไลน์ แอธเลติก | ควีนส์พาร์ค | Live! | ||
21.00 | แพททริค ทริสเทล | แอร์ดริโอเนียน | Live! | ||
ตุรกี ซูเปอร์ลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
17.30 | อิสตันบูลสปอร์ | เฟท การากุมรุก | Live! | ||
20.00 | คอนยาสปอร์ | อลันยาสปอร์ | Live! | ||
23.00 | แซมซุนสปอร์ | อดาน่า เดมีร์สปอร์ | Live! | ||
23.00 | เคย์เซริสปอร์ | แทร็บซอนสปอร์ | Live! | ||
เบลเยี่ยม โปรลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
01.45 | ราซิ่ง เกงค์ | อันเดอร์เลชท์ | Live! | ||
21.00 | อุด- เฮเวอร์ลี ลิวเวน | แซงต์ ทรุยด็อง | Live! | ||
23.15 | เควีซี เวสเตอร์โล | สตองดาร์ด ลีแอช | Live! | ||
01.00 | เคเอเอ เกนท์ | เควี เมเชเลน | Live! | ||
สวีเดน ออลสเวส์คาน วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
20.00 | ไอเอฟเค โกเตนเบิร์ก | นอร์โคปิ้ง | Live! | ||
20.00 | ซิริอุส | วาร์นาโม | Live! | ||
22.30 | มัลโม่ | วาสเทราส เอสเค | Live! | ||
สวีเดน ซูเปอร์เรตทาน วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
18.00 | สโกฟ เอไอเค | เทรลเลบอร์ก | Live! | ||
20.00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | Live! | ||
20.00 | ออสเตอร์ซุนด์ส | ออร์ไกร์ท | Live! | ||
โปรตุเกส พรีเมร่า ลีกา วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
21.30 | โมไรเรนเซ่ | จิล วิเซนเต้ | Live! | ||
00.00 | เบาวิสต้า | เอสทริล่า ดา อมาโดร่า | Live! | ||
02.30 | สปอร์ติง บราก้า | วิเซลา | Live! | ||
โปรตุเกส เซกุนดา ลีกา วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
17.00 | เปนาฟิลด์ | ปาคอส เดอ เฟอร์ไรร่า | Live! | ||
20.00 | ตอร์เรียนเซ่ | Uniao Leiria | Live! | ||
21.30 | ซานตาคลารา | ทอนเดล่า | Live! | ||
ยูเอสเอ เมเจอร์ ลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
06.30 | โคลัมบัส ครูว์ | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | Live! | ||
06.30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | ซินซินแนติ | Live! | ||
06.30 | อินเตอร์ ไมอามี่ | แนชวิลล์ เอสซี | Live! | ||
06.30 | มอนทรีออล | ออร์แลนโด้ ซิตี้ | Live! | ||
06.30 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | ดีซี ยูไนเต็ด | Live! | ||
06.30 | โตรอนโต้ เอฟซี | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | Live! | ||
07.30 | ชิคาโก ไฟร์ | รีล ซอลต์ เลค | Live! | ||
07.30 | ฮูสตัน ไดนาโม | ออสติน | Live! | ||
07.30 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ | เซนต์ หลุยส์ ซิตี้ | Live! | ||
08.30 | โคโลราโด ราปิดส์ | เอฟซี ดัลลัส | Live! | ||
09.30 | ลอส แองเจลิส | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | Live! | ||
09.30 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ | Live! | ||
บราซิล ซีรีย อา วันเสาร์ที่ 20 เมษษยน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
02.00 | ฟลูมิเนนเซ่ | วาสโก ดา กามา | Live! | ||
04.30 | กริมิโอ ปอร์โต้ อเลเกรนเซ๋ | คุยอาบา | Live! | ||
04.30 | บรากันติโน่ | โครินเธียนส์ | Live! | ||
07.00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | ครูไซโร่ | Live! | ||
สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
23.00 | เซอร์เวตต์ | กราสฮ็อปเปอร์ | Live! | ||
23.00 | Yverdon | สเตด โลซาน อูชชี | Live! | ||
01.30 | ลูกาโน่ | โลซาน สปอร์ต | Live! | ||
ฟินแลนด์ เวียกคุสลีกา วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
19.00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | มารีฮามน์ | Live! | ||
20.15 | ลาห์ติ | ฮากา | Live! | ||
22.30 | วาซ่า วีพีเอส | กนิสตัน เฮลซิงกิ | Live! | ||
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
20.00 | โพกอน เซซิน | ปีแอสท์ เกลิวิซ | Live! | ||
22.30 | รูซ โซร์โซว์ | วิดซอว์ ลอตส์ | Live! | ||
01.00 | แซกเลเบีย ลูบิน | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | Live! | ||
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
18.00 | รูบิน คาซาน | โลโคโมทีฟ มอสโก | Live! | ||
20.30 | บอลติกา กาลินอินเกรด | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า | Live! | ||
23.30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | อาฮ์มัต กรอซนี่ | Live! | ||
กรีซ ซูปเปอร์ลีก วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
22.30 | โอเอฟไอ เครเต้ | โวลอส เอ็นเอฟซี | Live! | ||
23.30 | แอสเตราส ตริโปลิส | พาไนโทลิกอส | Live! | ||
23.30 | อโตรมิโตส | Kifisia | Live! | ||
โรมาเนีย ลีกา 1 วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ.2567 |
|||||
เวลา | ทีมเหย้า | ทีมเยือน | ช่องถ่ายทอดสด | ||
00.30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | ราปิด บูคาเรสต์ | Live! | ||
19.00 | เอฟซี โปลิเทคนิก้า อายซี่ | โวลุนทารี | Live! | ||
21.30 | คราอิโอว่า | ดินาโม บูคาเรสต์ | Live! |